จัดโครงการส่งเสริมการพัฒนาคุณภาพชีวิตและสนับสนุนของผู้สูงอายุ (โรงเรียนผู้สูงอายุ) ครั้งที่ 14/2567 โดย นายเฉลิมเกียรติ์ ควันพิมาย นายก อบต. มอบหมายให้ นายประยงค์ เวชยันต์ รองนายก อบต. เป็นประธานเปิดโครงการฯ กิจกรรมออกกำลังกาย กิจกรรมนันทนาการ เพื่อเป็นการผ่อนคลายความเครียด พร้อมทั้งให้ความบันเทิงแก่นักเรียนผู้สูงอายุตำบลโนนประดู่ ณ ห้องประชุมอาคารศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุองค์การบริหารส่วนตำบลโนนประดู่ อำเภอสีดา จังหวัดนครราชสีมา
|